11 พฤษภาคม 2566 – วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล นำโดย ดร. ณรงค์ ปรางค์เจริญ คณบดีวิทยาลัยดุริยางคศิลป์ จัดพิธีทำบุญบวงสรวงศาลเจ้าพ่อขุนทุ่ง ประจำปี 2566 ณ บริเวณศาลเจ้าพ่อขุนทุ่ง เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่วิทยาลัยฯ และบุคลากรของวิทยาลัยฯ โดยภายในงานมีตัวแทนจากคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร เข้าร่วมพิธีดังกล่าว
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4501-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4507-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4518-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4521-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4522-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4531-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4537-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4565-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4575-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3F8A4592-Resize.jpg)