6 ตุลาคม 2566 – ประชุมคณะกรรมการอำนวยการวิทยาลัยดุริยางคศิลป์ ประจำปี 2566 ครั้งที่ 3/2566 ณ ห้องประชุมทูลกระหม่อมบริพัตร (A 205) อาคารภูมิพลสังคีต วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ โดยมีศาสตราจารย์ นายแพทย์ บรรจง มไหสวริยะ อธิการบดีมหาวิทยาลัยมหิดล เป็นประธานกรรมการ และประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการบริหารผู้ทรงคุณวุฒิที่มาเข้าร่วมประชุมด้วยตนเอง และร่วมประชุมผ่านทางระบบออนไลน์ โอกาสนี้ที่ประชุมได้ชี้แจงถึงผลการดำเนินงานที่ผ่านมา การบริหารจัดการในปัจจุบัน และได้หารือถึงโอกาส ทิศทางการดำเนินงาน และการบริหารจัดการในอนาคตของวิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/647187AB-AB4F-4EFE-9426-20C3916E540B_0-400.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/B64B1DC1-D8EC-4A62-8539-289DFC1D01CD_0-400-e1696823896238.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/B795E341-E4AC-4D80-AD4D-3142169FB778_0-400.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/CF493DF8-7857-4851-8E99-46E34BBE631D_0-400.jpg)