6 ตุลาคม 2566 – วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล จัดพิธีแสดงความยินดีแก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ณ หอแสดงดนตรี วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล โดยมี ดร. ณรงค์ ปรางค์เจริญ คณบดีวิทยาลัยดุริยางคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล เป็นประธานในพิธี พร้อมกล่าวแสดงความยินดีและให้โอวาทแก่ผู้สำเร็จการศึกษา
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825161500-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825164410-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825167475-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825170940-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825174135-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825176641-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825179376-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825182112-Resize.jpg)
![](https://www.music.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1696825185127-Resize.jpg)